Wednesday, November 19
Shadow

Ƴan canji a Abuja sun dakatar da ayyuka don tantance masu sana’ar

Haɗakar ƙungiyar masu canjin kuɗaɗen ƙasar waje ta Abuja ta dakatar da ayyukanta domin tantance ma’aikatanta.

Shugaban ƙungiyar Alhaji Salisu Umar ya shaida wa BBC cewa sun ɗauki matakin ne domin tsaftace kasuwar.

Ya ce dama sukan yi haka lokaci zuwa lokaci domin tabbatar da ingancin sana’ar tasu.

Wakiliyar BBC da ta ziyarci kasuwar da ke unguwar Zone 4 a tsakiyar birnin Abuja, ta ce duka shaguna manya da ƙanana a kasuwar sun kasance a rufe.

Karanta Wannan  Arewa ba ta da hujjar zargiɲ Tinubu na nuna mata wariya -inji Gwamna Uba Sani

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *