Friday, December 5
Shadow

Real Madrid ta sanar da ɗaukar Alonso a matsayin sabon kocinta

Real Madrid ta sanar da ɗaukar Xabi Alonso a matsayin sabon kocinta.

Alonso wanda ya buga wa Real ɗin wasa 236 a matsayin ɗan wasanta a baya, ya saka hannu kan kwantiragin shekara uku.

A farkon watan nan ne ya sanar da cewa zai bar Bayer Leverkusen da yake jagoranta.

Tsohon ɗan wasan na Liverpool da kuma Sifaniya, ya jagoranci ƙungiyar lashe kofin Bundesliga a bara ba tare da an doke shi ko da wasa ɗaya ba – da kuma German Cup.

Alonso wanda yarjejeniyarsa za ta kai har 30 ga watan Yunin 2028, zai maye gurbin Carlo Ancelotti.

Ancelotti ya jagoranci wasansa na karshe a Madrid a ranar Asabar, inda a yanzu zai zama sabon kocin ƙasar Brazil.

Karanta Wannan  Da Duminsa: A karshe dai Shugaban jam'iyyar APC, Dr. Abdullahi Umar Ganduje ya sauka daga mukaminsa

Za a gabatar da Alonso wanda ya lashe Champions League a 2014 lokacin da yake buga wa Madrid kwallo – a gobe Litinin a filin atisayen ƙungiyar.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *