Friday, December 26
Shadow

Hotuna: Yadda sabuwar ƙungiyar ‘yan tà’àddàn (Lùkùràwà) da ta ɓulla a yankin Sokoto da Kebbi suka kashe mutane kimani 15 a ƙauyen Mera da ke Jihar Kebbi bayan sun yi ɗauki ba daɗi da ‘yan ƙauyen

Yadda sabuwar ƙungiyar ‘yan ta’addan (Lukurawa) da ta ɓulla a yankin Sokoto da Kebbi suka kashe mutane kimani 15 a ƙauyen Mera da ke Jihar Kebbi bayan sun yi ɗauki ba daɗi da ‘yan ƙauyen.

Haruna Shehu Tangaza

Karanta Wannan  Malam Ibrahim Mu'azzam me fadakarwa a Shafukan sadarwa yayi sha'awar barin harkar Wa'azi ya koma Harkar Film bayan da ya ga an baiwa wata 'yar Film kyautar Motar GLK

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *